Hoses na musamman
Baya ga rijiyoyin bushewa na yau da kullun, CDSR kuma tana samarwa da samar da hoses na musamman irin su Elbow Hose mai Siffar riga, Jet Water Hose, da sauransu don takamaiman aikace-aikace.CDSR kuma yana cikin matsayi don samar da bututun cirewa tare da ƙira na musamman.
Hannun Hannun Hannu mai Siffar riga


TheHannun Hannun Hannu mai Siffar rigagabaɗaya an shigar dashi a cikin wani yanki na musamman na kayan aiki.Zai iya canza alkiblar jigilar bututun, kuma yana iya samun sakamako mai kyau na shanyewar girgiza don kare kayan aiki.
Babban Nau'in Hannun Hannun Hannu
* Hannun Hannu da Nonon Karfe
* Rage Hose na Hannun Hannu da Ƙarfe
* Hannun Hannun hannu tare da Flange Sandwich
Ma'aunin Fasaha
(1) Girman Bore | 200mm, 250mm, 300mm, 350mm, 400mm, 450mm, 500mm (haƙuri: ± 3 mm) | |
(2) Matsin Aiki | 1.5 MPa ~ 2.0 MPa | |
(3) Hannun Hannu | Nau'in Nonuwa Karfe | 90° |
Nau'in Sandwich Flange | 25° ~ 90° |
Siffofin
(1) Tushen Hannun Hannun da aka riga aka yi masa siffa ya sha bamban da bututun fitarwa na yau da kullun.Yayin da jikin bututun ya ke lanƙwasa, rufin sa ya yi tsayin daka da yawa yayin amfani da shi, CDSR Pre-shaped Elbow Hose an ƙera shi don tabbatar da cewa rufin sa yana da isasshen juriya.
(2) Ya dace da isar da gaurayawan ruwa (ko ruwan teku), silt, laka, yumbu da yashi na azurfa, wanda ya bambanta a cikin takamaiman nauyi daga 1.0 g/cm³ zuwa 2.0 g/cm³, amma bai dace da isar da manyan abubuwa ko masu wuya irin su a matsayin matsakaici da m yashi, tsakuwa, da dai sauransu.
(3) Yawanci yana shafi ƙananan bututun bututun da ke ƙarƙashin ƙarancin aiki.
Jet Ruwa Hose


TheJet Ruwa Hosean ƙera shi don isar da ruwa, ruwan teku ko gaurayawan ruwa mai ɗauke da ɗan ƙaramin laka a ƙarƙashin wani matsi.Gabaɗaya, daJet Ruwa Hosebaya sawa da yawa amma yawanci yana fuskantar matsanancin matsin lamba yayin amfani.Saboda haka yana buƙatar ingantacciyar ƙimar matsi mai ƙarfi, babban sassauci da haɓakawa da isasshen ƙarfi.
Ana amfani da Hoses na Ruwa na Jet akan Trailing Suction Hopper Dredgers, wanda aka sanya a cikin draghead, a cikin bututun mai da ke jan hannun da sauran bututun tsarin.Hakanan ana iya shafa su a cikin bututun isar da ruwa mai nisa.
Nau'u:Jet Ruwa Hose tare da Nono Karfe, Jet Water Hose tare da Sandwich Flange
Siffofin
(1) Sauƙi don shigarwa.
(2) Yanayi mai juriya, tare da kyakkyawan juriya da sassauci.
(3) Ya dace da yanayin matsa lamba.
Ma'aunin Fasaha
(1) Girman Bore | 100mm, 150mm, 200mm, 250mm, 300mm, 350mm, 400mm, 450mm (haƙuri: ± 3 mm) |
(2) Tsawon Tushen | 10m ~ 11.8m |
(3) Matsin Aiki | 2.5 MPa |
* Hakanan ana samun takamaiman ƙayyadaddun bayanai.


TS EN ISO 28017-2018 - Kashi 28017-2018 "Hoses na roba da tarho, an ƙarfafa waya ko yadi, don aikace-aikacen bushewa-Bayyanawa" da HG/T2490-2011.

CDSR hoses an ƙera su kuma ƙera su a ƙarƙashin tsarin inganci daidai da ISO 9001.